Saan magre-recycle ng salamin sa New Jersey

Narito ang mga lugar sa New Jersey na tumatanggap ng salamin para i-recycle: mga bin sa kalye, collection point at recycling center. Ang datos ay mula sa OpenStreetMap at pinananatiling napapanahon ng komunidad — kung may kulang na lugar, idagdag ito sa loob ng ilang minuto.

Mga recycling point

Found: 10

New Providence Avenue 40 · Recycling center · City of Summit
PapelPlastikSalaminLataDamitNabubulok na basuraElektroniksBateryaBakal at metal na basuraKahoy, debris
385 Flora Avenue · Recycling center · Borough of Hopatcong
PapelSalaminLataDamit
355 Dunhams Corner Road · Recycling center
PapelPlastikBoteng plastikSalaminBoteng salaminLata
Tiltons Corner Road · Recycling center
PapelPlastikBoteng plastikSalaminBoteng salaminLataNabubulok na basuraElektroniks
Grove Street 16-20 · Recycling center · Borough of Pompton Lakes
PapelSalaminLata
Recycling center
PapelPlastikSalaminBoteng salaminLataDamit
17 Commerce Court · Recycling center · Township of Verona
🕒 We, Sa 08:00-15:00
PapelPlastikBoteng plastikSalaminBoteng salaminLataDamit
Recycling center · Vernon Township Public Works
PapelPlastikSalaminBoteng salaminLataBateryaBakal at metal na basura
Flanders Road · Recycling center
🕒 We 08:00-12:00; Sa 08:00-16:00
PapelBoteng plastikSalaminBoteng salaminLataDamitElektroniksBateryaBakal at metal na basura
PlastikSalaminLata
Para sa mga OSM mapper:relation/224951JOSMadmin_level=4ISO=UScountry=united-statesslug=new-jerseypoints=329